ตรามหาวิทยาลัยมหาสารคาม
gif loading
ภาพเฮดเดอร์เว็บสำหรับขนาดหน้าจอเล็ก
แผนผังบุคลากร






หัวหน้ากลุ่มงาน


 sangwan.siri@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 1693



 Aem_mhaim@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1662



 Joeynaiyana007@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 1663



 lanlada@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1664


 w_msu@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1699



 Saowaluk.re@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1673



 sombats@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1674



 Warun_get@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1695



 mizzatoom@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 1677



 kkrainphirun@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 1674



 Pragobsuk99@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1678



 Petpanee_tree@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1678



 Ning_0213@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1678



 Orakan.s@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1676


 veting@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1694



 Pp_thang@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1670



 sangwan.siri@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 1693



 Supakiat.k@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1665



 Aphiradee.1@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 1672



 Oui_aungkana@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1666



 Thossapol_j@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1668



 Yayee.k@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 1671



 Jakkree.t@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1667


 siriporn@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1692



 Plejung8@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1682



 Apichai.c@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1686



 amata@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1684



 Thanaporn.kor@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1684



 oil_dear_1@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 1685



 Woraphot.wat@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 1687

เว็บไซต์ภายในกอง
ลิงค์ภายในกองทะเบียน
curriculum registrar mahasarakham University registrar mahasarakham University แบนเนอร์ระบบขึ้นทะเบียนนิสิตใหม่ cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University
จำนวนผู้เข้าชมเว็บไซต์
Statistics
Today 224
Yesterday 207
This Month 5,877
Last Month 10,261
This Year 5,877
Last Year 106,110
เริ่มนับวันที่ 17/08/2558