ตรามหาวิทยาลัยมหาสารคาม
gif loading
ภาพเฮดเดอร์เว็บสำหรับขนาดหน้าจอเล็ก
แผนผังบุคลากร






หัวหน้ากลุ่มงาน


 sangwan.siri@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Aem_mhaim@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Joeynaiyana007@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 lanlada@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084


 w_msu@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4086



 Saowaluk.re@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4085



 sombats@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4085



 Warun_get@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4085



 mizzatoom@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 4085



 kkrainphirun@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 4085



 Pragobsuk99@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4086



 Petpanee_tree@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4085



 Ning_0213@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4085



 Orakan.s@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4085


 veting@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Pp_thang@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 sangwan.siri@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Supakiat.k@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4084



 Aphiradee.1@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Oui_aungkana@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Thossapol_j@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Yayee.k@gmail.com

 เบอร์ภายใน : 4084



 Jakkree.t@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4084


 siriporn@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4086



 Plejung8@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4086



 Apichai.c@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4086



 amata@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4086



 Thanaporn.kor@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4086



 oil_dear_1@hotmail.com

 เบอร์ภายใน : 4086



 Woraphot.wat@msu.ac.th

 เบอร์ภายใน : 4086

เว็บไซต์ภายในกอง
ลิงค์ภายในกองทะเบียน
curriculum registrar mahasarakham University registrar mahasarakham University แบนเนอร์ระบบขึ้นทะเบียนนิสิตใหม่ cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University
จำนวนผู้เข้าชมเว็บไซต์
Statistics
Today 44
Yesterday 687
This Month 7,844
Last Month 9,184
This Year 91,520
Last Year 94,306
เริ่มนับวันที่ 17/08/2558