ตรามหาวิทยาลัยมหาสารคาม
gif loading
ภาพเฮดเดอร์เว็บสำหรับขนาดหน้าจอเล็ก
Personnel






Group Leader


 sangwan.siri@gmail.com

 Tel : 1207



 Aem_mhaim@hotmail.com

 Tel : 1207



 Joeynaiyana007@gmail.com

 Tel : 1207



 lanlada@hotmail.com

 Tel : 1207


 w_msu@hotmail.com

 Tel : 1208



 Saowaluk.re@msu.ac.th

 Tel : 1208



 sombats@msu.ac.th

 Tel : 1208



 Warun_get@hotmail.com

 Tel : 1208



 mizzatoom@gmail.com

 Tel : 1208



 kkrainphirun@gmail.com

 Tel : 1208



 Pragobsuk99@hotmail.com

 Tel : 1208



 Petpanee_tree@hotmail.com

 Tel : 1208



 Ning_0213@hotmail.com

 Tel : 1208



 Anuchit5552008@hotmail.com

 Tel : 1208



 Orakan.s@msu.ac.th

 Tel : 1209


 veting@hotmail.com

 Tel : 1209



 Pp_thang@hotmail.com

 Tel : 1209



 sangwan.siri@gmail.com

 Tel : 1209



 Supakiat.k@msu.ac.th

 Tel : 1209



 Aphiradee.1@gmail.com

 Tel : 1209



 Oui_aungkana@hotmail.com

 Tel : 1209



 Thossapol_j@hotmail.com

 Tel : 1209



 Yayee.k@gmail.com

 Tel : 1209



 Jakkree.t@msu.ac.th

 Tel : 1209


 siriporn@msu.ac.th

 Tel : 1210



 Plejung8@hotmail.com

 Tel : 1210



 Apichai.c@msu.ac.th

 Tel : 1211



 amata@msu.ac.th

 Tel : 1210



 Thanaporn.kor@msu.ac.th

 Tel : 1210



 oil_dear_1@hotmail.com

 Tel : 1210



 Woraphot.wat@msu.ac.th

 Tel : 1211

The Division website
Link within division
curriculum registrar mahasarakham University registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University cd registrar mahasarakham University
The number of visitors
Statistics
Today 54
Yesterday 240
This Month 5,008
Last Month 9,117
This Year 38,976
Last Year 94,306
Start Date 17/08/2558